Ifihan oogun naa pari ni pipe - JUMAO

Jumao n reti lati pade yin lẹẹkansii

2024.11.11-14

Ifihan naa pari ni pipe, ṣugbọn iyara imotuntun Jumao ko ni da duro lailai

ìfihàn ìṣègùn2

Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára ​​àwọn ìfihàn ohun èlò ìṣègùn tó tóbi jùlọ àti tó ní ipa jùlọ ní àgbáyé, ìfihàn MEDICA ti Germany ni a mọ̀ sí àmì ìdánilójú fún ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ ìṣègùn. Ní ọdọọdún, àwọn ilé iṣẹ́ láti ọ̀pọ̀lọpọ̀ orílẹ̀-èdè máa ń kópa pẹ̀lú ìtara láti ṣe àfihàn àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣègùn tuntun àti àwọn ọjà tuntun. MEDICA kìí ṣe pẹpẹ ìfihàn nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ibi pàtàkì láti gbé pàṣípààrọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kárí ayé lárugẹ. Jumao kópa nínú ìfihàn yìí pẹ̀lú àwọn kẹ̀kẹ́ alága tuntun àti àwọn ohun èlò atẹ́gùn tó ń tà gbóná.

Níbi ìfihàn ìṣègùn yìí, a mú kẹ̀kẹ́ tuntun wá. Àwọn kẹ̀kẹ́ wọ̀nyí kìí ṣe pé wọ́n rọrùn láti lò nìkan ni, wọ́n tún ṣe àtúnṣe sí iṣẹ́ wọn, wọ́n sì ń gbìyànjú láti fún àwọn olùlò ní ìtùnú àti ìrọ̀rùn tó pọ̀ sí i.

Níbi ìfihàn yìí, àwọn olùfihàn àti àwọn àlejò lè ní òye jíjinlẹ̀ nípa àwọn àṣà tuntun àti ìdàgbàsókè nínú iṣẹ́ ìṣègùn. Yálà ó jẹ́ àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn tó ti gbajúmọ̀, àwọn ojútùú ìlera oní-nọ́ńbà, tàbí ìmọ̀-ẹ̀rọ biotech tuntun, MEDICA ń fún àwọn ògbógi ní ìmọ̀ pípéye. Nígbà ìfihàn náà, ọ̀pọ̀ àwọn ògbógi àti àwọn ọ̀mọ̀wé yóò tún kópa nínú onírúurú ìpàdé àti àwọn ìjíròrò láti pín àwọn ìmọ̀ àti ìrírí wọn àti láti gbé ìdàgbàsókè síwájú sí i ti iṣẹ́ náà lárugẹ.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-15-2024