Àwọn Ìṣègùn JUMAO Ṣàfihàn Àwọn Oògùn Atẹ́gùn Tó Gbajúmọ̀ àti Àwọn Ọjà Ìṣíkiri ní FIME 2025 Àṣeyọrí

Ìfihàn Ìṣègùn Àgbáyé ti Florida ti ọdún 2025 (FIME), ọjà pàtàkì fún ríra ìtọ́jú ìlera kárí ayé, parí ní ọ̀sẹ̀ tó kọjá pẹ̀lú àṣeyọrí tó ga. Láàrin àwọn olùfihàn tó tayọ̀ ni JUMAO Medical, tí àpótí ìtọ́jú rẹ̀ gba àfiyèsí pàtàkì ní àwọn gbọ̀ngàn tí wọ́n ń gbé ní ibi ìfihàn Miami.

FIME 2025 kún fún ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn olùpèsè ìlera, àwọn olùrà, àti àwọn ògbóǹtarìgì tí wọ́n ń ṣe àwárí àwọn ìṣẹ̀dá tuntun. JUMAO Medical lo àǹfààní náà láti ṣe àfihàn àwọn ohun èlò pàtàkì rẹ̀ ní gbangba:

FÍÌMÙ

Àwọn Ohun Tí Ó Ń Sopọ̀mọ́ra Atẹ́gùn: Ohun pàtàkì jùlọ nínú ìfihàn wọn ni Ẹ̀rọ Filling Oxygen JMF 200A, tí a fihàn gẹ́gẹ́ bí ojútùú pàtàkì fún ìpèsè atẹ́gùn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Ìṣiṣẹ́ àti ìṣètò ẹ̀rọ yìí jẹ́ àwọn ohun pàtàkì fún àwọn tó wá láti wá àwọn ojútùú ìrànlọ́wọ́ atẹ́gùn tí ó lágbára. Àwọn ẹ̀rọ ṣíṣe atẹ́gùn funfun ni a gbé kalẹ̀ lọ́nà tó ṣe kedere sí orí àwọn ibi gíga nínú àgọ́ aláwọ̀ búlúù àti funfun tí ó ní àmì ìdánimọ̀, èyí tí ó tẹnu mọ́ ipa wọn gẹ́gẹ́ bí olùdarí pàtàkì nínú ẹ̀ka pàtàkì yìí.

Tun-kun atẹgun

 

Àwọn Ohun Èlò Ìrìn Àjò Tí Ó Lè Dára: Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ atẹ́gùn, JUMAO gbé oríṣiríṣi àga kẹ̀kẹ́ tí ó dára ga kalẹ̀, èyí tí ó fi ìdúróṣinṣin wọn hàn sí àwọn ojútùú ìtọ́jú aláìsàn tí ó kún rẹ́rẹ́. A tún ṣe àfihàn MODEL Q23 Heavy Duty Bed for Long-Term Care, èyí tí ó fi hàn pé wọ́n ní ìmọ̀ nípa àwọn ohun èlò ìtọ́jú tí ó pẹ́ fún àwọn ilé ìtọ́jú tí ó gùn.

Àwọn àlejò sí àgọ́ JUMAO ní ìrírí àyíká tó dára àti tó gbayì. Àwọn àwòrán náà ya àwòrán ìjíròrò ìṣòwò tó gbòòrò láàárín àwọn aṣojú JUMAO àti àwọn tó wá, èyí tó fi hàn pé àyíká ìsopọ̀ tó dára ló wà. Apẹrẹ ilé ìtura náà mọ́ tónítóní, tó sì jẹ́ ti àwọn àwọ̀ búlúù àti funfun tó jẹ́ àmì ìdámọ̀ràn náà ló wà níbẹ̀ - wọ́n sì ní àwọn ibi ìpàdé tó yanilẹ́nu pẹ̀lú àwọn tábìlì àti àga, èyí tó mú kí wọ́n lè bá àwọn òṣìṣẹ́ sọ̀rọ̀ dáadáa, kí wọ́n sì lè bá àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ wọn sọ̀rọ̀ dáadáa.

FIME 2025 ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí tó lágbára sí ìṣẹ̀dá tuntun àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó ń lọ lọ́wọ́ láàárín ẹ̀ka ìpèsè ìlera kárí ayé. ​JUMAO Medical, pẹ̀lú àfiyèsí rẹ̀ lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ atẹ́gùn tó ṣe pàtàkì tó ń gbé ẹ̀mí ró àti àwọn ọjà ìrìnnà pàtàkì, fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùkópa pàtàkì nínú ọjà ohun èlò ìṣègùn kárí ayé níbi ayẹyẹ ọdún yìí.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-18-2025